Header Ads

ad

Mrisho Gambo aandikiwa ujumbe mzito, Usome hapa

Image result for mrisho gambo

#Imeandikwa na Respicius Francis ambaye ni mmiliki wa mtandao wa www.tanzaniaclassic.com.
Mrisho Gambo Naomba niulize hiyo sheria ya MTU kutoa rambirambi mpaka kupitia kwako imeanza lini? Nachukua nafasi kukwambia kama kijana ni muhimu sana utambue nafasi za viongozi wenzako katika jamiii, kitengo cha kuwakamata Meya na viongozi wa Dini na kuwaweka ndani kisa wameenda kutoa rambirambi hakikubaliki ata kidogo, 
Gambo nilikuwa nakuunga mkono tokea ukiwa Korogwe mkoani Tanga lakini hili la kuwakamata Meya na viongozi wa dini siwezi kukuunga mkono kwasababu nitakuwa nafanya dhambi kubwa mbele ya mwenyezi Mungu,
Gambo naomba ufanye maamuzi yako ya uongozi kwa Kumfurahisha Mungu lakini siyo kufanya maamuzi kwa kumfurahisha mtu binafsi maana hivi vyeo vinapita na hapa duniani kunapita sasa kuna sababu gani ya kunyanyasana?? Gambo kwenye uongozi hekima na busara ni kitu muhimu sana maana sikuona sababu ya msingi Mtu kama Meya na viongozi wa Dini kukamatwa na kulala mahabusu eti kisa ameenda kutoa rambirambi?? Hivi tunatengeneza taifa la aina gani? Tunafundisha nini kizazi hiki kinachokuja??
Hivi ndugu Gambo mbona mikoa mingine  yenye wapinzani imetulia na wakuu mikoa wanashirikina na wapinzan kuleta maendeleo ila kwako ndio kuna kuna tatizo?? Mfano mzuri kijana mwenzako Anthony Mtaka alikuwa Mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro alishirikiana vizur sana Mbowe na kuna kupindi kulitokea mafuriko hapo Kilimanjaro tuliona Mtaka alivyoshirikiana Mbowe kuhakikisha   wananchi wanapata msaada? Ila ndugu Gambo kila siku ni mapambano na wapinzani ,
Gambo naamini wewe una una mamlaka ya kumweka mtu ndani lakni lazima uwe makini kutumia mamlaka yako kwa kuzingatia haki na utu wa binadamu,Na hakikisha unatumia mamlaka yako kwa hofu Mungu .
Gambo lazima utambue hawa viongozi kama Meya,Mbunge ,Diwani ni viongozi ambao wametokana na wananchi na nyuma yao wapo maelfu ya wananchi kwahiyo pale wanapoona viongoz wao wananyanyaswa wana jenga chuki ambayo ni hatari ndani ya jamiii ,,

Gambo  

Image may contain: 1 person, standing
Mwandishi  wa ujumbe huu   Respicius Francis ambaye ni mmiliki wa mtandao wawww.tanzaniaclassic.com.

Unaweza  kumfollow kupitia  Respicius Francis  katika  mtandao wa  facebook