Header Ads

ad

Kama umezoea kuandika makala za kumkosoa Rais Paul Kagame ,Soma ujumbe huu unahusu sana

imeandikwa  na Respicius Francis  kupitia  ukurasa  wake  wa  facebook
Image may contain: 1 person, eyeglasses
#Kuna wakati nilikuwa naandika makala juu ya wafungwa wa kisiasa ambao wamefungwa Rwanda
#Pia nikaandika juu ya wapinzani Kageme ambao wameuawa katika mazingira ya utata tena wakiwa nje ya RWANDA ///
#Baada ya kuadika makala zile na kuzipost kwenye mtandao wa www.tanzaniaclassic.com nilizishare kwenye makundi 40 ya Rwanda hapa facebook 
 #Baada ya dakika 30 nimepost makala zile nilipkea ujumbe mtu ambaye alikuwa kwenye profile yake ameweka picha mbuzi akiniomba niache kuandika makala zile kwasababbu rais Kagame ana uwezo wa kumfikia mtu yoyote popote pale hasa hapa Afrika 
#Siku hiyo hiyo nikapokea Reques za watu wasipongua 50 kwa mpingo lakini cha kushangaza hao watu walikuwa wamejiunga facebook mwezi mmoja, mwaka mmoja na kwenye wall zao hajawahi kupost chochote,Alafu kwenye list ya marafiki zao wana idadi marafiki wasiyozidi 25 jambo ambalo siyo la kawaida,,,, huku kati ya watu waliyonitumia Reques kwenye profile zao wakiwa wameweka picha za warembo wazuri ...
#Baada siku tatu nilipokea simu kwa mtu kutoka Rwanda ambaye alijitamburisha kama mwanafunzi wa chuo kikuu kutoka Rwanda ambapo alinisifia sana kwa makala zile huku akitamani siku moja tuonane..
-Niliendelea kuwasiliana na mtu yule kwa wiki moja lakini maswali ya kijanja ambayo alikuwa anauliza alitaka kunijua mimi zadi huku yeye anakuwa mgumu kuweka mambo yake hadharani,,,
#Wakati naendelea kuwasiliana na huyu Mrwanda ambaye alikuwa anajifanya kuwa rafiki huku niliendelea kuandika makala zile huku nikishare kwenye makundi mengi ya Kirwanda hapa facebook ambapo aliendelea kunipongeza kwa kujua siasa ya RWANDA ,huku yeye akiniambia kuwa anajua lugha zaidi ya 30 ambazo zinaongelewa na makabila mbalimbali ukanda wa maziwa makuu mfano kikuyu,kihaya,kiganda,Kizaramo,kirwanda nk
#Alafu cha kushangaza yule kijana anajua siasa ya kila nchi hapa Afrika mashariki mpaka nashangaa,,
#Tulipokushindana na yeye kuanza kuongopa nilimwambia anipe jina analotumia facebook lakini ilikuwa ni ngumu ila mwisho wa siku akanipa akaunti facebook
#Nilimwambia anipe namba anayotumia whatsapp alinipa lakini cha kushangaza akitumiwaa ujumbe na mtu mwingine anabaki kimya lakini akitumiwa na mimi anakuwa mkalimu na kujibu haraka hapo nikajua huyu mtu siyo mtu wa kawaida ,,
#Baada ya marafiki zangu kuanza kumchunguza aliwablock na mimi aliniblok pia ,Mpaka muda huu namba zake hazipatikani hewani
#Yule jamaa ambaye alikuwa ameweka picha ya mbuzi kwenye profile yake ya facebook huku kwenye list yake ya marafiki akiwa na idadi ya marafiki 10 tu aliniambia kuwa ni bora ukaandika makala zinazohusu Rais wako Magufuli   lakini siyo Kagame huku akinitajia majina kama Charles Ingabire mwandishi wa habari kupitia mtandao Inyenyeri News alikuwa akiandika makala nyingi za kumkosoa Kagame baada ya hapo alikimbilia uhamishoni Uganda lakini alipiigwa risasi huko huko Uganda..
          
# SWALI
rais Kagame ana kitu gani mpaka awe na uwezo kwa kufatilia mtu yeyote mahali popote ??

                 KWA  MAKALA   ENDELEA  KUMFOLLOW   
    Respicius Francis   kupitia  ukurasa  wake wa  facebook